Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.Joseph Pombe Magufuli amewapongeza wafanyakazi wa MSD

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.Joseph Pombe Magufuli amewapongeza wafanyakazi wa MSD kwa utendaji wao mzuri na kuwaagiza kushirikiana na wadau wao wengine kuhakikisha wanatatua cha ngamoto za upatikanaji wa viwanda vya dawa nchini.
 
Rais ameyasema hayo alipokuwa kwenye ghafla ya uzinduzi wa magari mapya 181 ya MSD ya kusambazia dawa,vifaa tiba na vitendanishi vya maabara,yaliyotolewa msaada na Mfuko wa pamoja wa Kudhibiti UKIMWI, Kujua Mkuu na Malaria (Global Fund). Amewaagiza usimamizi wa magari hayo mapya unzingatiwa na kuangalia madereva wanaofaa wakati wa zoezi la mwajiri.
 
Kwa upande wake Mkurugenzi Mkuu wa MSD Laurean Rugambwa  Bwanakunu amemshukuru Rais kwa kuongeza bajeti ya dawa kutoka shilingi Bilioni 30(2015/16) na kufikia Bilioni 269(2017/2018) ambayo imewezesha MSD kuondoka na kero ya kulalamikiwa na wateja kutoka na uhaba wa dawa kwenye vituo cha kutolea huduma.
 
Magari hayo 181 yanaongeza idadi ya magari yote ya MSD kuwa 213,baada ya kutoa magari chakavu.Amesema kupitia magari haya mfumo  wa usambazaji dawa wa moja kwa moja hadi kwa wateja ngazi ya kijiji utabadilika kutoka mara nne kwa mwaka kuwa mara sita kwa mwaka.

Lock full review www.8betting.co.uk 888 Bookmaker